UYÊN VY HOUSE

Uyên Vy House Bách Hóa Xách Tay

Hotline: 088 630 7567

|  
THỐNG KÊ TRUY CẬP
  Đang truy cập : 1
  Hôm nay : 78
  Trong tháng : 5930
  Tổng truy cập : 169946

Thuốc giảm đau Advil Ibuprofen Tablets 200mg, 360 viên

Thuốc giảm đau Advil Ibuprofen Tablets 200mg, 360 viên

( Lượt xem: 340 )
Mã SP:  
Thương hiệu:  
Tình trạng:  
Giá KM:   680,000 đ   (-9 %)
Giá cũ:   750,000 đ
 

THUỐC GIẢM ĐAU ADVIL IBUPROFEN TABLETS 200MG
lọ 360 viên
 Tác dụng:
Thường được dùng cho : Sốt, đau bụng kinh, viêm xoang, đau cơ, đau răng, đau tai, đau lưng , chấn thương thể thao.
Các thành phần hoạt chất trong Advil là ibuprofen tốt nhất cho cơn đau do viêm và bao gồm các triệu chứng như đỏ và sưng.
 Ibuprofen cũng có thể được sử dụng để hạ sốt, nhưng acetaminophen ( Tylenol ) có thể hiệu quả hơn. Nếu cơn đau của bạn liên quan đến thần kinh, ibuprofen có thể không hữu ích.
 Liều tối đa của ibuprofen để tự điều trị là 400 mg cho mỗi liều cá nhân… bạn có thể uống HAI viên 200 mg… và tổng liều tối đa hàng ngày là 1,2 gram

 Khi nào nên tránh dùng ibuprofen ?
 Bạn có vấn đề về dạ dày, chẳng hạn như trào ngược axit hoặc loét? Nếu vậy, bạn nên tránh dùng ibuprofen vì chúng có thể gây hại nhiều hơn cho niêm mạc dạ dày.
 Tùy thuộc vào mức độ bệnh thận của bạn, nên hạn chế sử dụng ibuprofen
 Ibuprofen có thể làm tăng huyết áp nếu uống thường xuyên trong vài ngày. Nó thường được chấp nhận khi huyết áp của bạn ổn định và được kiểm soát.
Hướng dẫn sử dụng

Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng.

Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.

Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định.

Lưu ý

Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.

Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không sử dụng sản phẩm

Để xa cầm tay trẻ em.
---------------------------
 

CÁC SẢN PHẨM CÙNG LOẠI

© Copyright 2021

UYÊN VY HOUSE
0886307567